ตัวเหนี่ยวนำไฟฟ้าแบบ SMD รุ่น CD31-470M 47UH (ค่าความเหนี่ยวนำ: )( ความแม่นยำ: 20%) กระแสไฟฟ้าที่กำหนด: 260mA
คะแนนร้านค้า :4.8
(17 รีวิว)
คุณลักษณะ
ตัวเหนี่ยวนำพลังงานชนิด
การติดตั้งบนพื้นผิว / ทะลุผ่านรูประเภทการติดตั้ง
CD31-470M 47UHหมายเลขรุ่น
CZChipsชื่อแบรนด์
วงจร VHF/UHF, ตัวกรอง RF, ออสซิลเลเตอร์ใบสมัคร
มาตรฐานเพาเวอร์นิยม
สถานที่กำเนิด:Guangdong, China
D/c:มีสินค้าในสต็อก
ความอดทน:20%
อุณหภูมิในการใช้งาน:ติดต่อเรา
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ:เป็นเอกสารข้อมูล
Media ม:เป็นเอกสารข้อมูล
ตัวเหนี่ยวนำ:47uH 47 ยูเอช
แพคเกจ/กรณี:เอสเอ็มดี
พิกัดกระแส (แอมป์):ตามเอกสารข้อมูล
Current-ความอิ่มตัวของ:260 มิลลิแอมป์
DC (DCR):ปรับให้เหมาะสมเพื่อประสิทธิภาพสูง
CZSKU ซีแซดเอสเคยู:LC0190626 แอลซี0190626
คุณสมบัติที่สำคัญ
ชนิด
ตัวเหนี่ยวนำพลังงาน
ประเภทการติดตั้ง
การติดตั้งบนพื้นผิว / ทะลุผ่านรู
หมายเลขรุ่น
CD31-470M 47UH
ชื่อแบรนด์
CZChips
ใบสมัคร
เพาเวอร์นิยม
มาตรฐาน
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
D/c
มีสินค้าในสต็อก
ความอดทน
20%
อุณหภูมิในการใช้งาน
ติดต่อเรา
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
เป็นเอกสารข้อมูล
Media ม
เป็นเอกสารข้อมูล
ตัวเหนี่ยวนำ
47uH 47 ยูเอช
แพคเกจ/กรณี
เอสเอ็มดี
พิกัดกระแส (แอมป์)
ตามเอกสารข้อมูล
Current-ความอิ่มตัวของ
260 มิลลิแอมป์
DC (DCR)
ปรับให้เหมาะสมเพื่อประสิทธิภาพสูง
CZSKU ซีแซดเอสเคยู
LC0190626 แอลซี0190626
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
20X15X3 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.500 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
ตัวเลือกการปรับแต่ง
บอม(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 100 ชิ้น )
SMT(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 100 ชิ้น )
ดูรายละเอียด
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
รูปแบบ
เลือกเลย
规格
CD31-470M 47ยูเอช
ตัวเลือกการปรับแต่ง
+1 ตัวเลือกเพิ่มเติม
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย