ตัวเก็บประจุเซรามิกแบบ Through-Hole รุ่น CC1H470JC74DCH4B10MN แบบมีรูทะลุ (THT), ระยะขา P=5.08 มม. 47pF 5% 50V 5.08 มม.
คะแนนร้านค้า :4.8
(17 รีวิว)
คุณลักษณะ
มาตรฐานค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
± 5%ความอดทน
CC1H470JC74DCH4B10MNหมายเลขรุ่น
ตัวเก็บประจุคุณภาพสูงราคาถูกลักษณะ
Chanzonชื่อแบรนด์
กล่องบรรจุภัณฑ์มาตรฐานแบบขายส่ง สต็อกจำนวนมากประเภท บรรจุภัณฑ์
การผลิตวันที่รหัส:รองรับ OEM ODM บริการ PCB BOM
ความจุ:100pF-47uF
สถานที่กำเนิด:Guangdong, China
สเปค:6.3-50V 6.3-50 โวลต์
ใบสมัคร:ไดร์เวอร์ LED อะแดปเตอร์หลอดไฟทีวี เครื่องปรับอากาศ
แพคเกจ/กรณี:ส่วนประกอบทะลุรู (THT)-P=5.08มม
Series:MLCC ตัวเก็บประจุเซรามิกหลายชั้น
คุณสมบัติ:ช่วงความจุกว้าง ประสิทธิภาพที่เชื่อถือได้
ขนาด/ขนาด:ติดต่อเรา
อุณหภูมิในการใช้งาน:มาตรฐาน
แพ็คเกจ:แพ็คเกจมาตรฐาน
เงื่อนไข:ต้นฉบับ 100%
บริการ:ใบเสนอราคารายการ BOM
CZSKU ซีแซดเอสเคยู:LC0077984 แอลซี0077984
คุณสมบัติที่สำคัญ
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
มาตรฐาน
ความอดทน
± 5%
หมายเลขรุ่น
CC1H470JC74DCH4B10MN
ลักษณะ
ตัวเก็บประจุคุณภาพสูงราคาถูก
ชื่อแบรนด์
Chanzon
ประเภท บรรจุภัณฑ์
กล่องบรรจุภัณฑ์มาตรฐานแบบขายส่ง สต็อกจำนวนมาก
การผลิตวันที่รหัส
รองรับ OEM ODM บริการ PCB BOM
ความจุ
100pF-47uF
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
สเปค
6.3-50V 6.3-50 โวลต์
ใบสมัคร
แพคเกจ/กรณี
Series
MLCC ตัวเก็บประจุเซรามิกหลายชั้น
คุณสมบัติ
ช่วงความจุกว้าง ประสิทธิภาพที่เชื่อถือได้
ขนาด/ขนาด
ติดต่อเรา
อุณหภูมิในการใช้งาน
มาตรฐาน
แพ็คเกจ
แพ็คเกจมาตรฐาน
เงื่อนไข
ต้นฉบับ 100%
บริการ
ใบเสนอราคารายการ BOM
CZSKU ซีแซดเอสเคยู
LC0077984 แอลซี0077984
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
18X15X2 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.500 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
ตัวเลือกการปรับแต่ง
บอม(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 1,000 ชิ้น )
SMT(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 1,000 ชิ้น )
ดูรายละเอียด
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 50 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
类型: CC1H470JC74DCH4B10MN ซีซี1H470JC74DCH4B10MN
安装类型
ตัวเลือกการปรับแต่ง
+1 ตัวเลือกเพิ่มเติม
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย