ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์แบบฝัง MMC2107CFCAG33 32BIT 128KB แฟลช144 LQFP 144 LQFP
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
ไมโครคอนโทรลเลอร์แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
MMC2107CFCAG33หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
ส่วนประกอบและชิ้นส่วนประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ฝังตัวSeries
ติดตั้งบนพื้นผิวประเภทการติดตั้ง
ชื่อแบรนด์:Original
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:IC MCU 128KB 32BIT FLASH 144LQFP
ใบสมัคร:ชิปวงจรรวม IC ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ:รายการชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ส่วนประกอบ
แรงดันขาออก:2.7V ~ 3.6V
แพ็คเกจ:ถาด
สถานะผลิตภัณฑ์:ล้าสมัย
โปรเซสเซอร์หลัก:M210
ขนาดหลัก:บิต16/32
ความเร็ว:33MHz
จำนวนของ I/O:72
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:128KB (128K x 8)
ขนาด RAM:8K x 8
ตัวแปลงข้อมูล:8x10b A/D
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม:แฟลช
คุณสมบัติที่สำคัญ
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ไมโครคอนโทรลเลอร์
ประเภทเอาท์พุท
มาตรฐาน
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
MMC2107CFCAG33
ประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ส่วนประกอบและชิ้นส่วน
Series
ฝังตัว
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพื้นผิว
ใบสมัคร
คุณสมบัติ
รายการชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ส่วนประกอบ
แรงดันขาออก
2.7V ~ 3.6V
ลักษณะ
ชื่อแบรนด์
Original
สถานที่กำเนิด
China
แพ็คเกจ
ถาด
สถานะผลิตภัณฑ์
ล้าสมัย
โปรเซสเซอร์หลัก
M210
ขนาดหลัก
บิต16/32
ความเร็ว
33MHz
จำนวนของ I/O
72
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
128KB (128K x 8)
ขนาด RAM
8K x 8
ตัวแปลงข้อมูล
8x10b A/D
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค: MMC2107CFCAG33
MMC2107CFCAG33
แพคเกจ/กรณี
144 LQFP
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย