Zenerแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
BZX84C5V6-HE3_A-08หมายเลขรุ่น
TO-236-3, SC-59, SOT-23-3Package / Case
Description:DIODE ZENER 5.6V 300MW SOT23-3
Package:Tape & Reel (TR)
Voltage - Zener (Nom) (Vz):5.6 V
Power - Max:300 mW
Impedance (Max) (Zzt):40 Ohms
หมายเลขรุ่น
BZX84C5V6-HE3_A-08
Description
DIODE ZENER 5.6V 300MW SOT23-3
Package
Tape & Reel (TR)
Voltage - Zener (Nom) (Vz)
5.6 V
Power - Max
300 mW
Impedance (Max) (Zzt)
40 Ohms
สเปค
BZX84C5V6-HE3_A-08
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย