Buy Online Electronic Components ACDBQC70-HF 0402 Single Diodes BOM IC In Stock
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
Rectifiersแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ACDBQC70-HFหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
0402 (1006 Metric)Package / Case
Description:DIODE SCHOTTKY 70V 70MA 0402C
Package:Tape & Reel (TR),Cut Tape (CT),Digi-Reel
Voltage - DC Reverse (Vr) (Max):70 V
Current - Average Rectified (Io):70mA
Reverse Recovery Time (trr):5 ns
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
Rectifiers
หมายเลขรุ่น
ACDBQC70-HF
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
Package / Case
0402 (1006 Metric)
Description
DIODE SCHOTTKY 70V 70MA 0402C
Package
Tape & Reel (TR),Cut Tape (CT),Digi-Reel
Voltage - DC Reverse (Vr) (Max)
70 V
Current - Average Rectified (Io)
70mA
Reverse Recovery Time (trr)
5 ns
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
100 - 3,099 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
ACDBQC70-HF
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย