Buy Electronics Components Online PMEG3005ESFYL 0201 Single Diodes Manufacturer Channel
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
Rectifiersแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
PMEG3005ESFYLหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
0201 (0603 Metric)Package / Case
Description:DIODE SCHOTTK 30V 500MA DSN06032
Package:Tape & Reel (TR),Cut Tape (CT),Digi-Reel
Voltage - DC Reverse (Vr) (Max):30 V
Current - Average Rectified (Io):500mA
Reverse Recovery Time (trr):1.42 ns
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
Rectifiers
หมายเลขรุ่น
PMEG3005ESFYL
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
Package / Case
0201 (0603 Metric)
Description
DIODE SCHOTTK 30V 500MA DSN06032
Package
Tape & Reel (TR),Cut Tape (CT),Digi-Reel
Voltage - DC Reverse (Vr) (Max)
30 V
Current - Average Rectified (Io)
500mA
Reverse Recovery Time (trr)
1.42 ns
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
100 - 3,099 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
PMEG3005ESFYL
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย