มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
PIC18LF67K40-I_MRหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:IC MCU 128KB 8BIT FLASH 64VQFN
ใบสมัคร:ส่วนประกอบวงจรอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ:วงจรรวม IC
แรงดันขาออก:1.8V ~ 3.6V
แพ็คเกจ:ท่อ
ขนาดหลัก:8บิต
ความเร็ว:64MHZ
จำนวนของ I/O:60
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:128KB (64K x 16)
ขนาด RAM:3.5K x 8
ตัวแปลงข้อมูล:47x10b A/D; D/A 1x5b
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
PIC18LF67K40-I_MR
ใบสมัคร
ส่วนประกอบวงจรอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ
วงจรรวม IC
แรงดันขาออก
1.8V ~ 3.6V
ลักษณะ
IC MCU 128KB 8BIT FLASH 64VQFN
แพ็คเกจ
ท่อ
ความเร็ว
64MHZ
จำนวนของ I/O
60
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
128KB (64K x 16)
ขนาด RAM
3.5K x 8
ตัวแปลงข้อมูล
47x10b A/D; D/A 1x5b
เลือกเลย
สเปค: PIC18LF67K40ฉันนาย
PIC18LF67K40ฉันนาย
แพคเกจ/กรณี
แผ่นสัมผัส VFQFN 64
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย