ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ PIC18F45Q71T-I_PT แฟลช44 TQFP IC MCU 8BIT 32KB 44 TQFP ฝังอยู่ในสต็อก
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
PIC18F45Q71T-I_PTหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:IC MCU 32KB 8BIT FLASH 44TQFP
ใบสมัคร:ชิ้นส่วนและส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ:ส่วนประกอบและชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก:1.8V ~ 5.5V
แพ็คเกจ:เทป & รีล (TR), เทปตัด (CT), รีล Digi
ขนาดหลัก:8บิต
ความเร็ว:64MHz
จำนวนของ I/O:37
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:32KB (32K x 8)
ขนาด RAM:2K x 8
ตัวแปลงข้อมูล:A/D 35x12b SAR; D/A 2 1x 8/10b
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
PIC18F45Q71T-I_PT
ใบสมัคร
ชิ้นส่วนและส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ
ส่วนประกอบและชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก
1.8V ~ 5.5V
ลักษณะ
IC MCU 32KB 8BIT FLASH 44TQFP
แพ็คเกจ
ความเร็ว
64MHz
จำนวนของ I/O
37
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
32KB (32K x 8)
ขนาด RAM
2K x 8
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 35x12b SAR; D/A 2 1x 8/10b
เลือกเลย
สเปค: PIC18F45Q71T ฉัน PT
PIC18F45Q71T ฉัน PT
แพคเกจ/กรณี
44 TQFP
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย