Buy Electronics Components Online 0503 CZRER52C27 Diodes Original One Stop Service
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
Zenerแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
CZRER52C27หมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
0503 (1308 Metric)Package / Case
Description:DIODE ZENER 27V 150MW 503
Package:Tape & Reel (TR),Cut Tape (CT),Digi-Reel
Voltage - Zener (Nom) (Vz):27 V
Power - Max:150 mW
Impedance (Max) (Zzt):80 Ohms
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
Zener
หมายเลขรุ่น
CZRER52C27
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
Package / Case
0503 (1308 Metric)
Description
DIODE ZENER 27V 150MW 503
Package
Tape & Reel (TR),Cut Tape (CT),Digi-Reel
Voltage - Zener (Nom) (Vz)
27 V
Power - Max
150 mW
Impedance (Max) (Zzt)
80 Ohms
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
100 - 3,099 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
CZRER52C27
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย