ตัวควบคุมดีเจ4ช่อง DDJ-FLX10สำหรับ rekordbox และ serato DJ Pro คอนโซลเครื่องเสียงมิกเซอร์
ยังไม่มีรีวิว
GSOVER GARAGE
1 ปี
KE
คุณลักษณะ
mono, สเตอริโอ, ล้อมรอบโหมดเอาต์พุตเสียง
110V, แรงดันไฟฟ้า 220 โวลต์, 240V, 380Vแรงดัน
10W, 20W, 22W, 50W, 100W, 1kW, 4kWอำนาจ
สูงสุด69Wลำโพงกำลังขับสูงสุด
ชนิดลำโพง:ชั้นวางหนังสือ, ช่องกลาง, Coaxial, จอภาพ, กลางแจ้ง, ดาวเทียม, ซาวด์บาร์, ซับวูฟเฟอร์
การติดตั้ง:ติดเพดาน, ขาตั้งพื้น, ฟลัชเมาท์, ที่ยึดมือจับ, ชั้นวาง, ตัวยึดบนโต๊ะ, ติดผนัง
วัสดุ:อลูมิเนียม, แผ่นคาร์บอนไฟเบอร์, โลหะ, โลหะอัลลอย, พลาสติก, ตู้ไม้อัด
กันน้ำ:กันน้ำ
อินเตอร์เฟซอินพุต:มิดิ, RCA, TRS, Usb
เทคโนโลยีการเชื่อมต่อ:Usb, Wi-Fi, มีสาย, ไร้สาย, XLR
จำนวนช่อง:5.1, 10.2, 2.1, 7.1, สเตอริโอ
การตอบสนองความถี่:20เฮิร์ต-20กิโลเฮิร์ตซ์
ความไว:92 DB
แบตเตอรี่ชนิด:แบตเตอรี่ AA, แบตเตอรี่ AAA
ใช้งานหรือ passive:คล่องแคล่ว
วิธีการควบคุม:ปุ่มควบคุม, รีโมทคอนโทรล, ลูกบิดหมุน, ตัวควบคุมตัวเลื่อน, ทัชแพด
พอร์ตชาร์จผลิตภัณฑ์:รองรับการชาร์จด้วยแม่เหล็กเท่านั้น, รองรับการชาร์จแบบไร้สายเท่านั้น
การรับประกัน:2 ปี
คุณสมบัติ:High quality, แบบพกพา, กันน้ำ
แหล่งกำเนิด:Alabama, United States
หมายเลขรุ่น:DDJ-FLX10
ชื่อยี่ห้อ:DDJ-FLX10
ความลึก:12
ความสูง:12
คุณสมบัติที่สำคัญ
แนะนำใช้
โหมดเอาต์พุตเสียง
mono, สเตอริโอ, ล้อมรอบ
แรงดัน
ซ็อกเก็ตชนิด
อำนาจ
ลำโพงกำลังขับสูงสุด
สูงสุด69W