คุณภาพดีที่สุด SGDV-180A01A002000 ชุดเซอร์โวแกนเดี่ยวประสิทธิภาพสูงทนทานรับประกัน 1 ปีสามเฟส AC200-230V 18A
ยังไม่มีรีวิว
Mingcheng Industrial Automation
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
1 ปี
HK
คุณลักษณะ
200 V, 230 Vแรงดันไฟฟ้า
18Aจัดอันดับ ปัจจุบัน
plasticวัสดุ
ประสิทธิภาพสูง, ทนทานคุณสมบัติ
SGDV-180A01A002000หมายเลขรุ่น
Original Countryสถานที่กำเนิด
ชื่อแบรนด์:Original Brand
Product name:SGDV-180A01A002000
Payment:Paypal\TT\Western Union\ Trade Assurance
MOQ:1PCS
Package:Carton Package
Shipping By:DHL\UPS\Fedex\EMS\TNT\Aramex
Service:24 Hours Online Service
Lead time:1-3 Days
Warranty:1 Year
Condition:100% Original
คุณสมบัติที่สำคัญ
แรงดันไฟฟ้า
200 V, 230 V
จัดอันดับ ปัจจุบัน
18A
วัสดุ
plastic
คุณสมบัติ
ประสิทธิภาพสูง, ทนทาน
หมายเลขรุ่น
SGDV-180A01A002000
สถานที่กำเนิด
Original Country
ชื่อแบรนด์
Original Brand
Product name
SGDV-180A01A002000
Payment
Paypal\TT\Western Union\ Trade Assurance
MOQ
1PCS
Package
Carton Package
Shipping By
DHL\UPS\Fedex\EMS\TNT\Aramex
Service
24 Hours Online Service
Lead time
1-3 Days
Warranty
1 Year
Condition
100% Original
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
ระยะเวลารอสินค้า
ตัวเลือกการปรับแต่ง
ดูรายละเอียด
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
1 - 4 ชิ้น
>= 5 ชิ้น
จำนวน
ตัวเลือกการปรับแต่ง
ความสามารถในการปรับแต่งของซัพพลายเออร์
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ยอดรวมสินค้า
ค่าจัดส่งทั้งหมด
รอการต่อรอง
ยอดรวมย่อย
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย