ราคาดีที่สุด SOSEN SS-150NL-E260B PWM Dimming รับประกัน 5 ปี DC180-260V 150W ประสิทธิภาพสูง ตัวเรือนอะลูมิเนียม ไฟ LED
คะแนนร้านค้า :5.0
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
นำแสงใบสมัคร
ไฟฟ้ากระแสสลับ100-277Vแรงดันไฟฟ้าขา
150 วัตต์กระแสไฟขาออก
0.52-0.75A 0.52–0.75Aกระแสไฟขาออก
อื่นๆชนิด
AC-DCการถ่ายโอนพลังงาน
รับประกัน (ปี):5 ปี
สถานที่กำเนิด:Guangdong, China
หมายเลขรุ่น:SS-150NL-E260B
ชื่อแบรนด์:SOSEN
วัสดุกรณี:อลูมิเนียม
Dimming:พีเอ็มดับเบิลยู
โหมดลดแสง:PWM
ประสิทธิภาพ:แบบ90 99%
Lighting Solutions บริการ:แสงและการออกแบบวงจร
ความถี่ขาออก:95%
ประเภทขาออก:อุตสาหกรรม
น้ำหนักผลิตภัณฑ์ (กก.):0.5
Topology:AC-DC Converter
ช่อง:อื่น ๆ
ซีรีส์:ไดรเวอร์ LED แบบ CC
แอปพลิเคชัน:ไฟวอลล์วอชเชอร์, ไฟไฮเบย์แบบเส้นตรง, ไฟสปอร์ตไลท์, ไฟติดผนัง
ใบรับรอง:UL/cUL, TUV, CCC, CE, คลาส P
การหรี่แสง:0-10V, PWM, ตัวต้านทาน
การป้องกันไฟกระชาก:ซีเอ็ม: 6kV, ดีเอ็ม: 6kV
การป้องกัน:SCP/OTP/โอวีพี
ช่วงความถี่อินพุต:50/60เฮิร์ต
คุณสมบัติที่สำคัญ
ใบสมัคร
นำแสง
แรงดันไฟฟ้าขา
ไฟฟ้ากระแสสลับ100-277V
กระแสไฟขาออก
150 วัตต์
กระแสไฟขาออก
0.52-0.75A 0.52–0.75A
ชนิด
อื่นๆ
การถ่ายโอนพลังงาน
AC-DC
ประเภทขาออก
อุตสาหกรรม
โหมดลดแสง
PWM
Dimming
พีเอ็มดับเบิลยู
ประสิทธิภาพ
แบบ90 99%
ช่อง
อื่น ๆ
Topology
AC-DC Converter
วัสดุกรณี
อลูมิเนียม
รับประกัน (ปี)
5 ปี
Lighting Solutions บริการ
แสงและการออกแบบวงจร
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
หมายเลขรุ่น
SS-150NL-E260B
ชื่อแบรนด์
SOSEN
ความถี่ขาออก
95%
น้ำหนักผลิตภัณฑ์ (กก.)
0.5
ซีรีส์
ไดรเวอร์ LED แบบ CC
แอปพลิเคชัน
ไฟวอลล์วอชเชอร์, ไฟไฮเบย์แบบเส้นตรง, ไฟสปอร์ตไลท์, ไฟติดผนัง
ใบรับรอง
UL/cUL, TUV, CCC, CE, คลาส P
การหรี่แสง
0-10V, PWM, ตัวต้านทาน
การป้องกันไฟกระชาก
ซีเอ็ม: 6kV, ดีเอ็ม: 6kV
การป้องกัน
SCP/OTP/โอวีพี
ช่วงความถี่อินพุต
ขนาด
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
20X6X5 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
arrow-logo
รูปแบบ
เลือกเลย
แรงดันอินพุท (V): AC100-277V
AC100-277V
ไฟ (W): 150W
150W
แรงดันขาออก
DC180-260V
การจัดส่ง
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย