BZX84C9V1Q-13-F TO-236-3, SC-59, SOT-23-3 Diodes Buy Online Electronic Components BOM IC In Stock
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
Zenerแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
BZX84C9V1Q-13-Fหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
TO-236-3, SC-59, SOT-23-3Package / Case
Description:DIODE ZENER 9.1V 300MW SOT23
Package:Tape & Reel (TR)
Voltage - Zener (Nom) (Vz):9.1 V
Power - Max:300 mW
Impedance (Max) (Zzt):15 Ohms
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
Zener
หมายเลขรุ่น
BZX84C9V1Q-13-F
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
Package / Case
TO-236-3, SC-59, SOT-23-3
Description
DIODE ZENER 9.1V 300MW SOT23
Package
Tape & Reel (TR)
Voltage - Zener (Nom) (Vz)
9.1 V
Power - Max
300 mW
Impedance (Max) (Zzt)
15 Ohms
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
100 - 3,099 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
BZX84C9V1Q-13-F
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย