Zenerแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
BZX84-C27/DG/B2,21หมายเลขรุ่น
TO-236-3, SC-59, SOT-23-3Package / Case
Description:DIODE ZENER 27V 250MW TO236AB
Package:Tape & Reel (TR)
Voltage - Zener (Nom) (Vz):27 V
Power - Max:250 mW
Impedance (Max) (Zzt):80 Ohms
หมายเลขรุ่น
BZX84-C27/DG/B2,21
Description
DIODE ZENER 27V 250MW TO236AB
Package
Tape & Reel (TR)
Voltage - Zener (Nom) (Vz)
27 V
Power - Max
250 mW
Impedance (Max) (Zzt)
80 Ohms
สเปค
BZX84-C27/DG/B2,21
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย