BZV55C4V3-TP DO-213AC, MINI-MELF, SOD-80 Diodes Electronic Chips Component Authorized Distributor
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
Zenerแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
BZV55C4V3-TPหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
DO-213AC, MINI-MELF, SOD-80Package / Case
Description:DIODE ZENER 4.3V 500MW MINI MELF
Package:Tape & Reel (TR),Cut Tape (CT),Digi-Reel
Voltage - Zener (Nom) (Vz):4.3 V
Power - Max:500 mW
Impedance (Max) (Zzt):75 Ohms
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
Zener
หมายเลขรุ่น
BZV55C4V3-TP
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
Package / Case
DO-213AC, MINI-MELF, SOD-80
Description
DIODE ZENER 4.3V 500MW MINI MELF
Package
Tape & Reel (TR),Cut Tape (CT),Digi-Reel
Voltage - Zener (Nom) (Vz)
4.3 V
Power - Max
500 mW
Impedance (Max) (Zzt)
75 Ohms
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
100 - 3,099 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
BZV55C4V3-TP
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย