BZT52B7V5HE3-TP Diodes Original One Stop Service SOD-123 Electronic Components Integrated Circuit DIODE ZENER 7.5V 410MW SOD123
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
Zenerแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
BZT52B7V5HE3-TPหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
SOD-123Package / Case
Description:DIODE ZENER 7.5V 410MW SOD123
Package:Tape & Reel (TR),Cut Tape (CT),Digi-Reel
Voltage - Zener (Nom) (Vz):7.5 V
Power - Max:410 mW
Impedance (Max) (Zzt):7 Ohms
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
Zener
หมายเลขรุ่น
BZT52B7V5HE3-TP
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
Package / Case
SOD-123
Description
DIODE ZENER 7.5V 410MW SOD123
Package
Tape & Reel (TR),Cut Tape (CT),Digi-Reel
Voltage - Zener (Nom) (Vz)
7.5 V
Power - Max
410 mW
Impedance (Max) (Zzt)
7 Ohms
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
100 - 3,099 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
BZT52B7V5HE3-TP
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย