BZT52B33T-TP Diodes SC-79, SOD-523 DIODE ZENER 33V 200MW SOD523 Electronic Components China In Stock
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
Zenerแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
BZT52B33T-TPหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
SC-79, SOD-523Package / Case
Description:DIODE ZENER 33V 200MW SOD523
Package:Bulk
Voltage - Zener (Nom) (Vz):33 V
Power - Max:200 mW
Impedance (Max) (Zzt):80 Ohms
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
Zener
หมายเลขรุ่น
BZT52B33T-TP
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
Package / Case
SC-79, SOD-523
Description
DIODE ZENER 33V 200MW SOD523
Package
Bulk
Voltage - Zener (Nom) (Vz)
33 V
Power - Max
200 mW
Impedance (Max) (Zzt)
80 Ohms
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
100 - 3,099 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
BZT52B33T-TP
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย