BZT52-B75X Ic Chips Integrated Circuit Diodes SOD-123 Original DIODE ZENER 75V 590MW SOD123
Zenerแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
BZT52-B75Xหมายเลขรุ่น
SOD-123Package / Case
Description:DIODE ZENER 75V 590MW SOD123
Package:Tape & Reel (TR)
Voltage - Zener (Nom) (Vz):75 V
Power - Max:590 mW
Impedance (Max) (Zzt):175 Ohms
หมายเลขรุ่น
BZT52-B75X
Description
DIODE ZENER 75V 590MW SOD123
Package
Tape & Reel (TR)
Voltage - Zener (Nom) (Vz)
75 V
Power - Max
590 mW
Impedance (Max) (Zzt)
175 Ohms
สเปค
BZT52-B75X
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย