BZT52-B6V8X DIODE ZENER 6.8V 590MW SOD123 Ic Electronic Components Original SOD-123 Diodes
Zenerแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
BZT52-B6V8Xหมายเลขรุ่น
SOD-123Package / Case
Description:DIODE ZENER 6.8V 590MW SOD123
Package:Tape & Reel (TR),Cut Tape (CT),Digi-Reel
Voltage - Zener (Nom) (Vz):6.8 V
Power - Max:590 mW
Impedance (Max) (Zzt):8 Ohms
หมายเลขรุ่น
BZT52-B6V8X
Description
DIODE ZENER 6.8V 590MW SOD123
Package
Tape & Reel (TR),Cut Tape (CT),Digi-Reel
Voltage - Zener (Nom) (Vz)
6.8 V
Power - Max
590 mW
Impedance (Max) (Zzt)
8 Ohms
สเปค
BZT52-B6V8X
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย