BZT52-B5V1X Original Diodes DIODE ZENER 5.1V 590MW SOD123 Whole Sale Electronic Component SOD-123
Zenerแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
BZT52-B5V1Xหมายเลขรุ่น
SOD-123Package / Case
Description:DIODE ZENER 5.1V 590MW SOD123
Package:Tape & Reel (TR),Cut Tape (CT),Digi-Reel
Voltage - Zener (Nom) (Vz):5.1 V
Power - Max:590 mW
Impedance (Max) (Zzt):60 Ohms
หมายเลขรุ่น
BZT52-B5V1X
Description
DIODE ZENER 5.1V 590MW SOD123
Package
Tape & Reel (TR),Cut Tape (CT),Digi-Reel
Voltage - Zener (Nom) (Vz)
5.1 V
Power - Max
590 mW
Impedance (Max) (Zzt)
60 Ohms
สเปค
BZT52-B5V1X
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย