BZD27C3V9P-M-18 DIODE ZENER 3.9V 800MW DO219AB Manufacturer Channel Bom Service Electronic Component DO-219AB Diodes
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
Zenerแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
BZD27C3V9P-M-18หมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
DO-219ABPackage / Case
Description:DIODE ZENER 3.9V 800MW DO219AB
Package:Tape & Reel (TR)
Voltage - Zener (Nom) (Vz):3.9 V
Power - Max:800 mW
Impedance (Max) (Zzt):8 Ohms
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
Zener
หมายเลขรุ่น
BZD27C3V9P-M-18
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
Package / Case
DO-219AB
Description
DIODE ZENER 3.9V 800MW DO219AB
Package
Tape & Reel (TR)
Voltage - Zener (Nom) (Vz)
3.9 V
Power - Max
800 mW
Impedance (Max) (Zzt)
8 Ohms
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
100 - 3,099 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
BZD27C3V9P-M-18
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย