BU15UA3WNVX-TL 4 UDFN Exposed Pad BOM IC In Stock Buy Online Electronic Components IC REG LIN 1.5V 300MA 4SSON Power Management
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
Voltage Regulators Linear, Low Drop Out Regulatorsแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
BU15UA3WNVX-TLหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
4 UDFN Exposed PadPackaging
Series:Power Management (PMIC)
Describe:IC REG LIN 1.5V 300MA 4SSON
Number of Regulators:1
Current Output:300mA
Current Quiescent (Iq):90
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
BU15UA3WNVX-TL
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
Packaging
4 UDFN Exposed Pad
Series
Power Management (PMIC)
Describe
IC REG LIN 1.5V 300MA 4SSON
Number of Regulators
1
Current Output
300mA
Current Quiescent (Iq)
90
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 4,999 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
BU15UA3WNVX TL
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย