BSMD2920-330-24V Resettable Fuse 2920 Fuse 24V 40A 3.3A 6.6A
คะแนนร้านค้า :4.8
(17 รีวิว)
คุณลักษณะ
Resettable Fuseชนิด
standardลักษณะ
BSMD2920-330-24Vหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
originalชื่อแบรนด์
2920ประเภทการติดตั้ง
see the pictureขนาด/ขนาด
สถานที่กำเนิด:China
แพคเกจ/กรณี:standard
CZSKU:LC0396448
คุณสมบัติที่สำคัญ
ชนิด
Resettable Fuse
ลักษณะ
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
BSMD2920-330-24V
ชื่อแบรนด์
original
ประเภทการติดตั้ง
2920
ขนาด/ขนาด
see the picture
สถานที่กำเนิด
China
แพคเกจ/กรณี
CZSKU
LC0396448
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
18X15X2 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 100 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
规格
BSMD2920-330-24V
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย