B140HAN04.D HDR 1920x1080 16:10การเปลี่ยนจอ LCD สำหรับแล็ปท็อป14c-ca0053dx x360 Chromebook
คะแนนร้านค้า :4.5
(27 รีวิว)
คุณลักษณะ
แอลซีดีประเภทแผง
ใหม่สถานะสินค้า
สำหรับเกมการใช้งาน
0.6736111111111112อัตราส่วนภาพ
60Hzอัตราการรีเฟรช
25msเวลาตอบสนอง
ประเภทอินเตอร์เฟส:ดิสเพลย์พอร์ต
ความสว่าง:250cd / ตารางเมตร
อัตราส่วนความคมชัด:29.16736111111111
มุมมองแนวตั้ง:85°
คุณสมบัติ:ไม่โค้ง, HDR
การรับประกัน (ปี):1 ปี
ประเภทไฟแบ็คไลท์:WLED ดับเบิลยูแอลอีดี
ขอบเขตสีที่กว้าง:16.7 ล้านสี 45% sRGB
มุมมองแนวนอน:85°
สี:สีน้ำตาลเข้ม
ประเภทหน้าจอ:แอลซีดี
ลำโพงในตัว:ไม่
ซีรีส์:สำหรับเกม
แม่พิมพ์ส่วนตัว:ไม่
ระยะห่างระหว่างพิกเซล:0.5025mm
การใช้งาน:แล็ปท็อป
จอไวด์สกรีน:ใช่
ชื่อยี่ห้อ:AUO
แหล่งกำเนิด:Taiwan, China
ระยะห่างระหว่างจุด:0.5 มม.
รุ่น P/N:B140HAN04.D บี140ฮาน04ดี
ความลึกของสี:262K 45% เอ็นทีเอสซี
ความสว่าง:250 cd/ตร.ม.
อัตราการรีเฟรช:60 เฮิรตซ์
ประเภทสัญญาณ:ขั้วต่อ eDP 30 พิน
ขนาดเส้นทแยงมุม:14.0"
หน้าจอสัมผัส:ไม่
ประเภทแผง:เอ-ซี ทีเอฟที-แอลซีดี, แอลซีเอ็ม
อุณหภูมิในการทำงาน:0 ~ 50°ค
มุมมองการรับชม:85/85/85/85 (ประเภท.)(CR≥10)
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทแผง
แอลซีดี
สถานะสินค้า
ใหม่
การใช้งาน
สำหรับเกม
อัตราส่วนภาพ
อัตราการรีเฟรช
60Hz
เวลาตอบสนอง
25ms
ประเภทอินเตอร์เฟส
ดิสเพลย์พอร์ต
ความสว่าง
อัตราส่วนความคมชัด
มุมมองแนวตั้ง
คุณสมบัติ
ไม่โค้ง, HDR
การรับประกัน (ปี)
1 ปี
ประเภทไฟแบ็คไลท์
ขอบเขตสีที่กว้าง
16.7 ล้านสี 45% sRGB
มุมมองแนวนอน
สี
สีน้ำตาลเข้ม
ประเภทหน้าจอ
แอลซีดี
ลำโพงในตัว
ไม่
ซีรีส์
สำหรับเกม
แม่พิมพ์ส่วนตัว
ไม่
ระยะห่างระหว่างพิกเซล
0.5025mm
การใช้งาน
แล็ปท็อป
จอไวด์สกรีน
ใช่
อัตราส่วนการแสดงผล
บริการหลังการขาย
ชื่อยี่ห้อ
AUO
แหล่งกำเนิด
Taiwan, China
ระยะห่างระหว่างจุด
0.5 มม.
รุ่น P/N
B140HAN04.D บี140ฮาน04ดี
ความละเอียด
ความลึกของสี
262K 45% เอ็นทีเอสซี
อัตราส่วนคอนทราสต์
ความสว่าง
อัตราการรีเฟรช
60 เฮิรตซ์
ประเภทสัญญาณ
ขั้วต่อ eDP 30 พิน
ขนาดเส้นทแยงมุม
14.0"
หน้าจอสัมผัส
ประเภทแผง
เอ-ซี ทีเอฟที-แอลซีดี, แอลซีเอ็ม
อุณหภูมิในการทำงาน
0 ~ 50°ค
มุมมองการรับชม
85/85/85/85 (ประเภท.)(CR≥10)
แหล่งกำเนิดแสง
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
>= 200 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
หมายเลขรุ่น: B140HAN04.D
B140HAN04.D
ความละเอียด: 1920 x 1080
1920 x 1080
ขนาดหน้าจอ
14"
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย