Authorized Distributor ZXT13P12DE6TA TRANS PNP 12V 4A SOT-23-6 SOT-23-6 Transistors Ic Electronic Components
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
Bipolar (BJT)แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ZXT13P12DE6TAหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
SOT-23-6Package / Case
Description:TRANS PNP 12V 4A SOT-23-6
Package:Tape & Reel (TR),Cut Tape (CT),Digi-Reel
Transistor Type:PNP
Frequency - Transition:55MHz
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
Bipolar (BJT)
หมายเลขรุ่น
ZXT13P12DE6TA
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
Package / Case
SOT-23-6
Description
TRANS PNP 12V 4A SOT-23-6
Package
Tape & Reel (TR),Cut Tape (CT),Digi-Reel
Transistor Type
PNP
Frequency - Transition
55MHz
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
100 - 3,099 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
ZXT13P12DE6TA
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย