ไอซี8BIT 128KB แฟลช44 TQFP ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ PIC18LF47K42T-I_PT
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
PIC18LF47K42T-I_PTหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:IC MCU 128KB 8BIT FLASH 44TQFP
ใบสมัคร:ชิ้นส่วนและส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ:ชิปส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก:1.8V ~ 3.6V
แพ็คเกจ:เทป & รีล (TR), เทปตัด (CT), รีล Digi
สถานะผลิตภัณฑ์:ล้าสมัย
โปรเซสเซอร์หลัก:รูป
ขนาดหลัก:8บิต
ความเร็ว:64MHz
จำนวนของ I/O:36
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:128KB (64K x 16)
ขนาด RAM:8K x 8
ตัวแปลงข้อมูล:35x12b A/D; D/A 1x5b
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
PIC18LF47K42T-I_PT
ใบสมัคร
ชิ้นส่วนและส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ
ชิปส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก
1.8V ~ 3.6V
ลักษณะ
IC MCU 128KB 8BIT FLASH 44TQFP
แพ็คเกจ
สถานะผลิตภัณฑ์
ล้าสมัย
ความเร็ว
64MHz
จำนวนของ I/O
36
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
128KB (64K x 16)
ขนาด RAM
8K x 8
ตัวแปลงข้อมูล
35x12b A/D; D/A 1x5b
เลือกเลย
สเปค: PIC18LF47K42T ฉัน PT
PIC18LF47K42T ฉัน PT
แพคเกจ/กรณี
44 TQFP
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย