แฟลช100QFP DF2148AFA20V 100 BFQFP 16BIT อิเล็กทรอนิกส์สำหรับ128KB IC MCU แบบฝังตัวทางออนไลน์
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
ไมโครคอนโทรลเลอร์แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
DF2148AFA20Vหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
ส่วนประกอบและชิ้นส่วนประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ฝังตัวSeries
ติดตั้งบนพื้นผิวประเภทการติดตั้ง
ชื่อแบรนด์:Original
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:100QFP แฟลช128KB 16BIT IC MCU
ใบสมัคร:อุปกรณ์เสริมชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ:วงจรรวมชิป IC
แรงดันขาออก:4V ~ 5.5V
แพ็คเกจ:ถาด
สถานะผลิตภัณฑ์:ซื้อครั้งล่าสุด
โปรเซสเซอร์หลัก:H8S/2000
ขนาดหลัก:16บิต
ความเร็ว:20MHz
จำนวนของ I/O:74
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:128KB (128K x 8)
ขนาด RAM:4K x 8
ตัวแปลงข้อมูล:8x10b A/D; D/A 2x8b
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม:แฟลช
คุณสมบัติที่สำคัญ
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ไมโครคอนโทรลเลอร์
ประเภทเอาท์พุท
มาตรฐาน
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
DF2148AFA20V
ประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ส่วนประกอบและชิ้นส่วน
Series
ฝังตัว
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพื้นผิว
ใบสมัคร
อุปกรณ์เสริมชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ
วงจรรวมชิป IC
แรงดันขาออก
4V ~ 5.5V
ลักษณะ
100QFP แฟลช128KB 16BIT IC MCU
ชื่อแบรนด์
Original
สถานที่กำเนิด
China
แพ็คเกจ
ถาด
สถานะผลิตภัณฑ์
ซื้อครั้งล่าสุด
โปรเซสเซอร์หลัก
H8S/2000
ขนาดหลัก
16บิต
ความเร็ว
20MHz
จำนวนของ I/O
74
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
128KB (128K x 8)
ขนาด RAM
4K x 8
ตัวแปลงข้อมูล
8x10b A/D; D/A 2x8b
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
1 - 3,000 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค: DF2148AFA20V
DF2148AFA20V
แพคเกจ/กรณี
100 BFQFP
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย