Authorized Distributor BZG05B9V1-E3-TR Diodes DIODE ZENER 9.1V 1.25W DO214AC Ic Chips Integrated Circuit DO-214AC, SMA
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
Zenerแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
BZG05B9V1-E3-TRหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
DO-214AC, SMAPackage / Case
Description:DIODE ZENER 9.1V 1.25W DO214AC
Package:Tape & Reel (TR)
Voltage - Zener (Nom) (Vz):9.1 V
Power - Max:1.25 W
Impedance (Max) (Zzt):5 Ohms
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
Zener
หมายเลขรุ่น
BZG05B9V1-E3-TR
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
Package / Case
DO-214AC, SMA
Description
DIODE ZENER 9.1V 1.25W DO214AC
Package
Tape & Reel (TR)
Voltage - Zener (Nom) (Vz)
9.1 V
Power - Max
1.25 W
Impedance (Max) (Zzt)
5 Ohms
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
100 - 3,099 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
BZG05B9V1-E3-TR
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย