คะแนนร้านค้า :4.5
(27 รีวิว)
คุณลักษณะ
ใหม่สถานะสินค้า
สำหรับ Home และนักเรียนการใช้งาน
1 ปีการรับประกัน (ปี)
สีดำสี
สำหรับ Home & Studentซีรีส์
0.6729166666666666อัตราส่วนการแสดงผล
แหล่งกำเนิด:China
บริการหลังการขาย:Call Center และ on-line การวิเคราะห์สนับสนุน, ไม่มี
Treatment:Antiglare
Signal Interface:eDP (2 Lanes) , eDP1.3 , 30 pins Connector
Lamp Type:85/85/85/85 (Typ.)
Viewing Angle:85/85/85/85 (Typ.)
Contrast Ratio:800 : 1 (Typ.) (TM)
Brightness:400 cd/m²
Display mode:AHVA, Normally white, Transmissive
Resolution:1920(RGB)*1080 [FHD] 141PPI
Panel Size:15.6 inch
Type:a-Si TFT-LCD
คุณสมบัติที่สำคัญ
สถานะสินค้า
ใหม่
การใช้งาน
สำหรับ Home และนักเรียน
การรับประกัน (ปี)
1 ปี
สี
สีดำ
ซีรีส์
สำหรับ Home & Student
อัตราส่วนการแสดงผล
บริการหลังการขาย
แหล่งกำเนิด
China
Treatment
Antiglare
Signal Interface
eDP (2 Lanes) , eDP1.3 , 30 pins Connector
Lamp Type
85/85/85/85 (Typ.)
Viewing Angle
85/85/85/85 (Typ.)
Contrast Ratio
800 : 1 (Typ.) (TM)
Brightness
400 cd/m²
Display mode
AHVA, Normally white, Transmissive
Resolution
1920(RGB)*1080 [FHD] 141PPI
Panel Size
15.6 inch
Type
a-Si TFT-LCD
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 2 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
หมายเลขรุ่น: B156HAN02.9
B156HAN02.9
ความละเอียด: 1920 x 1080
1920 x 1080
ขนาดหน้าจอ
15.6 "
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย