Become a supplier

พรมปูพื้นล้างทำความสะอาดได้ ลายโมเดิร์น ขนาด 8x10 ฟุต ไม่ลื่น นุ่ม สำหรับห้องนั่งเล่น ห้องนอนขนาดใหญ่ ตกแต่งบ้าน สีเบจเขียว

คะแนนร้านค้า :4.9
(8 รีวิว)
Xi'an Shuoyang Trading Co., Ltd.
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
1 ปี
CN

คุณลักษณะ

โพลีเอสเตอร์วัสดุ
บ้านการประยุกต์ใช้งาน
ทนต่อการชัก, ไม่ลื่นคุณสมบัติ
ห้องรับประทานอาหาร, สำนักงาน, โรงแรม, ห้องครัว, ห้องนอน, ห้องนั่งเล่นตำแหน่งที่ตั้ง
โมเดิร์นสไตล์
นามธรรมลวดลาย
เทคนิคการผลิต:ทอ, เครื่องทำ
ความสูงของขนพรม:Low pile
แหล่งกำเนิด:China
รูปร่าง:สี่เหลี่ยมผืนผ้า
ความหนา:บาง (0.2 - 0.4 นิ้ว)
ด้านหลัง:ยาง
หมายเลขรุ่น:Beige Green
คำแนะนำในการดูแล:ซักด้วยเครื่อง, ล้างมือ
Color:Customized Colors
Product Name:Area Rug
Usage:Home+Hotel+Office+Bedroom+Restaurant

ตำแหน่งที่ตั้ง
ห้องรับประทานอาหาร, สำนักงาน, โรงแรม, ห้องครัว, ห้องนอน, ห้องนั่งเล่น
ความหนา
บาง (0.2 - 0.4 นิ้ว)

แพคเกจเดียวขนาด
80X120X30 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
15.000 กก.

ระยะเวลารอสินค้า

ตัวเลือกการปรับแต่ง

บรรจุภัณฑ์(+ เริ่มต้น +฿165.48/ชิ้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 2 ชิ้น )
ดูรายละเอียด
iconจัดส่งฟรี จำกัดมูลค่าสูงสุดที่ ฿661.91
arrow-logo
ราคาถูกกว่าสินค้าที่คล้ายกัน
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 2 ชิ้น
฿827.38-2,789.93

มิกซ์โกลด์
+40

ขนาด

5x7'
8 'x 10'
10 'x 14'

การจัดส่ง

ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย

ดรอปชิปผลิตภัณฑ์นี้ไปที่ร้านค้าของคุณ

···

การคุ้มครองคำสั่งซื้อ Alibaba.com

การชำระเงินที่ปลอดภัย

ทุกการชำระเงินที่คุณทำบน Alibaba.com มีความปลอดภัยด้วยการเข้ารหัส SSL และโปรโตคอลการป้องกันข้อมูล PCI DSS ที่เข้มงวด

นำส่งผ่าน

คาดว่าคำสั่งซื้อของคุณจะถูกนำส่งก่อนวันที่กำหนดหรือรับการชดเชยความล่าช้า 10%

การส่งคืนง่าย

ทำการส่งคืนสินค้าในท้องถิ่นฟรี สำหรับข้อบกพร่องในการซื้อที่เข้าเกณฑ์

การคุ้มครองการคืนเงิน

รับเงินคืนหากคำสั่งซื้อไม่ถูกจัดส่ง สูญหาย หรือสินค้ามาถึงพร้อมกับปัญหาด้านคุณภาพ