AUO B160QAN04.R 16 "40-Pin แผงหน้าจอ LCD HDR 120Hz เปลี่ยน IPS แล็ปท็อปความละเอียด3200x2000
คะแนนร้านค้า :4.5
(27 รีวิว)
คุณลักษณะ
จอแอลซีดีประเภทแผง
ใหม่สถานะสินค้า
สำหรับเกมการใช้งาน
0.6736111111111112อัตราส่วนภาพ
120 เฮิรตซ์อัตราการรีเฟรช
8msเวลาตอบสนอง
ประเภทอินเตอร์เฟส:ดิสเพลย์พอร์ต
ความสว่าง:400cd / ตารางเมตร
อัตราส่วนความคมชัด:1200:1
มุมมองแนวตั้ง:85°
คุณสมบัติ:ไม่โค้ง, HDR
การรับประกัน (ปี):1 ปี
ประเภทไฟแบ็คไลท์:ดับเบิลยูแอลอีดี
ขอบเขตสีที่กว้าง:16.7 ล้านสี 45% sRGB
มุมมองแนวนอน:85°
สี:สีน้ำตาลเข้ม
ประเภทหน้าจอ:แอลซีดี
ลำโพงในตัว:ไม่
ซีรีส์:สำหรับเกม
แม่พิมพ์ส่วนตัว:ไม่
ระยะห่างระหว่างพิกเซล:0.5025mm
การใช้งาน:แล็ปท็อป
จอไวด์สกรีน:ใช่
ชื่อยี่ห้อ:AUO
แหล่งกำเนิด:Taiwan, China
ระยะห่างระหว่างจุด:0. 5 มม.
รุ่น P/N:B160QAN04.R บี160คิวเอเอ็น04.อาร์
ความลึกของสี:1.06B 100% เอสอาร์จีบี
ความสว่าง:400cd/ตร.ม.
อัตราการรีเฟรช:120 เฮิรตซ์
ประเภทสัญญาณ:ขั้วต่อ eDP 40 พิน
ขนาดแนวทแยง:16.0"
หน้าจอสัมผัส:ไม่
ประเภทแผง:เอ-ซี เทอฟท์-แอลซีดี, แอลซีเอ็ม
อุณหภูมิในการทำงาน:0 ~ 50°ซี
มุมมอง:85/85/85/85 (ประเภท)(CR≥10)
แหล่งกำเนิดแสง:ดับเบิลยูแอลอีดี
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทแผง
จอแอลซีดี
สถานะสินค้า
ใหม่
การใช้งาน
สำหรับเกม
อัตราส่วนภาพ
อัตราการรีเฟรช
เวลาตอบสนอง
8ms
ประเภทอินเตอร์เฟส
ดิสเพลย์พอร์ต
ความสว่าง
อัตราส่วนความคมชัด
มุมมองแนวตั้ง
คุณสมบัติ
ไม่โค้ง, HDR
การรับประกัน (ปี)
1 ปี
ประเภทไฟแบ็คไลท์
ดับเบิลยูแอลอีดี
ขอบเขตสีที่กว้าง
16.7 ล้านสี 45% sRGB
มุมมองแนวนอน
สี
สีน้ำตาลเข้ม
ประเภทหน้าจอ
แอลซีดี
ลำโพงในตัว
ไม่
ซีรีส์
สำหรับเกม
แม่พิมพ์ส่วนตัว
ไม่
ระยะห่างระหว่างพิกเซล
0.5025mm
การใช้งาน
แล็ปท็อป
จอไวด์สกรีน
ใช่
อัตราส่วนการแสดงผล
บริการหลังการขาย
ชื่อยี่ห้อ
AUO
แหล่งกำเนิด
Taiwan, China
ระยะห่างระหว่างจุด
0. 5 มม.
รุ่น P/N
B160QAN04.R บี160คิวเอเอ็น04.อาร์
ความละเอียด
ความลึกของสี
1.06B 100% เอสอาร์จีบี
อัตราส่วนความคมชัด
ความสว่าง
อัตราการรีเฟรช
ประเภทสัญญาณ
ขั้วต่อ eDP 40 พิน
ขนาดแนวทแยง
16.0"
หน้าจอสัมผัส
ประเภทแผง
เอ-ซี เทอฟท์-แอลซีดี, แอลซีเอ็ม
อุณหภูมิในการทำงาน
0 ~ 50°ซี
มุมมอง
85/85/85/85 (ประเภท)(CR≥10)
แหล่งกำเนิดแสง
ดับเบิลยูแอลอีดี
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
>= 200 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
หมายเลขรุ่น: B160QAN02.Z
B160QAN02.Z
ขนาดหน้าจอ
16 "
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย