ATXMEGA32C3-AUR 16BIT แฟลช64 TQFP 64 TQFP 64 TQFP ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ทางออนไลน์แบบฝังตัว
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
ไมโครคอนโทรลเลอร์แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
ATXMEGA32C3-AURหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
ส่วนประกอบและชิ้นส่วนประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ฝังตัวSeries
ติดตั้งบนพื้นผิวประเภทการติดตั้ง
ชื่อแบรนด์:Original
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:IC MCU 8/16BIT แฟลช32KB 64TQFP
ใบสมัคร:ชิ้นส่วนชิปอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ:ชุดส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก:1.6V ~ 3.6V
แพ็คเกจ:เทป & รีล (TR), เทปตัด (CT), รีล Digi
สถานะผลิตภัณฑ์:แอคทีฟ
โปรเซสเซอร์หลัก:AVR
ขนาดหลัก:บิต8/16
ความเร็ว:32MHz
จำนวนของ I/O:50
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:32KB (16K x 16)
ขนาด RAM:4K x 8
ตัวแปลงข้อมูล:16x12b A/D
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม:แฟลช
คุณสมบัติที่สำคัญ
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ไมโครคอนโทรลเลอร์
ประเภทเอาท์พุท
มาตรฐาน
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
ATXMEGA32C3-AUR
ประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ส่วนประกอบและชิ้นส่วน
Series
ฝังตัว
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพื้นผิว
ใบสมัคร
ชิ้นส่วนชิปอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ
ชุดส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก
1.6V ~ 3.6V
ลักษณะ
IC MCU 8/16BIT แฟลช32KB 64TQFP
ชื่อแบรนด์
Original
สถานที่กำเนิด
China
แพ็คเกจ
สถานะผลิตภัณฑ์
แอคทีฟ
โปรเซสเซอร์หลัก
AVR
ขนาดหลัก
บิต8/16
ความเร็ว
32MHz
จำนวนของ I/O
50
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
32KB (16K x 16)
ขนาด RAM
4K x 8
ตัวแปลงข้อมูล
16x12b A/D
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
1 - 3,000 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค: ATXMEGA32C3 Aur
ATXMEGA32C3 Aur
แพคเกจ/กรณี
64 TQFP
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย