ATV61HD22N4ไดรฟ์ปรับความถี่3เฟส AC VFD สำหรับควบคุมมอเตอร์ในอุตสาหกรรม2.2
คะแนนร้านค้า :5.0
(2 รีวิว)
ขายแล้ว 5
คุณลักษณะ
อุตสาหกรรมอัตโนมัติใบสมัคร
480Vแรงดัน
สามเฟสPower Phaseหมายเลข
22พาวเวอร์ จัดอันดับ
IP20ระดับ IP
V/F and sensorless flux vector motor controlโหมดการควบคุม
สถานที่กำเนิด:Delhi, India
หมายเลขรุ่น:ATV61HD22N4
ชื่อแบรนด์:Branded
ขนาด:240*420*236 mm
ชนิด:AC Variable Frequency Drive
Type:AC Variable Frequency Drive
Product name:ATV61HD22N4 22 kW 3 Phase VFD for Industrial Motor
Input voltage:480
Model:ATV61HD22N4
Protection:IP20
Payment term:T.T Paypal WESTUNION
Shipping by:DHL\UPS\Fedex\EMS\TNT\Aramex
Shipping term:DHL\UPS\Fedex\TNT\EMS\ARAMEX\HK Post\by Sea
Package:100% Original Package
Brand:Branded
Delivery time:3 Working Days
Condition:100% Original Brand
MOQ:1 Piece
PAYMENT:Paypal\TT\Western Union\ Trade Assurance
Quality:100% Original 100% Brand
คุณสมบัติที่สำคัญ
ใบสมัคร
อุตสาหกรรมอัตโนมัติ
แรงดัน
480V
Power Phaseหมายเลข
สามเฟส
พาวเวอร์ จัดอันดับ
22
ระดับ IP
IP20
โหมดการควบคุม
ชนิด
AC Variable Frequency Drive
สถานที่กำเนิด
Delhi, India
หมายเลขรุ่น
ATV61HD22N4
ชื่อแบรนด์
Branded
ขนาด
240*420*236 mm
Type
Product name
ATV61HD22N4 22 kW 3 Phase VFD for Industrial Motor
Input voltage
480
Model
ATV61HD22N4
Protection
IP20
Payment term
T.T Paypal WESTUNION
Shipping by
DHL\UPS\Fedex\EMS\TNT\Aramex
Shipping term
DHL\UPS\Fedex\TNT\EMS\ARAMEX\HK Post\by Sea
Package
100% Original Package
Brand
Delivery time
3 Working Days
Condition
100% Original Brand
MOQ
1 Piece
PAYMENT
Paypal\TT\Western Union\ Trade Assurance
Quality
100% Original 100% Brand
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
42X24X23.6 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
25.000 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
ส่งออกใน 3 วัน
ถูกที่สุดจากกลุ่มผลิตภัณณ์ที่คล้ายกัน
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 1 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
ข้อมูลจำเพาะ
ไดรฟ์ปรับความถี่ไฟฟ้ากระแสสลับ 3 เฟส ขนาด 22 กิโลวัตต์
การจัดส่ง
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย