AT89S52-24JUR 44 LCC ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์แบบฝังตัว ซื้อออนไลน์ ตัวแทนจำหน่ายที่ได้รับอนุญาต
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ส่วนประกอบวงจรอิเล็กทรอนิกส์แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
AT89S52-24JURหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
44 แอลซีซี (เจ ลีด)บรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:ฝังตัว
อธิบาย:24MHZ, PLCC, อุณหภูมิแปรผัน, สีเขียว, 5V
โปรเซสเซอร์หลัก:80C52 แปดสิบซี52
ขนาดแกน:8 บิต
ความเร็ว:24MHz
จำนวนอินพุต/เอาท์พุต:32
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:8KB (8K x 8)
ขนาดแรม:256x8
ตัวแปลงข้อมูล:-
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ส่วนประกอบวงจรอิเล็กทรอนิกส์
หมายเลขรุ่น
AT89S52-24JUR
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
44 แอลซีซี (เจ ลีด)
ซีรีส์
ฝังตัว
อธิบาย
โปรเซสเซอร์หลัก
80C52 แปดสิบซี52
ขนาดแกน
8 บิต
ความเร็ว
24MHz
จำนวนอินพุต/เอาท์พุต
32
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
8KB (8K x 8)
ขนาดแรม
256x8
ตัวแปลงข้อมูล
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 3,000 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
AT89S52 24จูร์
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย