เครื่องกดเล็บอัตโนมัติแบบไม่มีแปรงขัด20% AT-NDB-012เครื่องเจาะเล็บไฟฟ้าแบบพกพาด้ามจับ35000รอบต่อนาที
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
เครื่องมือความงาม, เล็บเจาะ, เล็บ ไฟล์, Pusher หนังกำพร้าประเภทผลิตภัณฑ์
35000รอบต่อนาทีความเร็ว
ชาร์จ USB, แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้อำนาจ
ดอกสว่านสำหรับเล็บเอกสารแนบ
ขัด, แกะสลักใช้งานได้หลากหลาย
แบบพกพา, ชาร์จได้, เสียงต่ำ, ระดับมืออาชีพ, ไฟฟ้าคุณสมบัติ
วัสดุ:โลหะ
ประเภทเจาะเล็บ:ที่เจาะเล็บมืออาชีพ
แบบพกพา:แบบพกพา
ประเภท:เครื่องขัดเล็บ
ใบสมัคร:เล็บ
แหล่งกำเนิด:Guangdong, China
โลโก้ที่กำหนดเอง:ที่เจาะ/OEM
ชื่อยี่ห้อ:Gongyu
หมายเลขรุ่น:AT-NDB-012 Manicure nail drill machine
ชื่อผลิตภัณฑ์:เครื่องขัดเล็บแบบ AT-NDB-012
ความเร็วในการหมุน:0-35000รอบต่อนาที
ป้อนข้อมูล:110-240V;50/60Hz; 0.3A
แรงดันไฟฟ้าทำงาน:12V;1A
สี:สีขาว/OEM
NW:1Kgs
ประโยชน์:ขนาดปากกาขนาดเล็กแบบพกพาเวลาทำงาน7.5ชม.
แอปพลิเคชัน:เจาะเล็บ, ขัด, ขัด, เล็บ
แบตเตอรี่:แบตเตอรี่ลิเธียม; ชาร์จเร็ว2.5ชั่วโมง
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทผลิตภัณฑ์
ความเร็ว
อำนาจ
เอกสารแนบ
ดอกสว่านสำหรับเล็บ
ใช้งานได้หลากหลาย
ขัด, แกะสลัก
คุณสมบัติ
แบบพกพา, ชาร์จได้, เสียงต่ำ, ระดับมืออาชีพ, ไฟฟ้า
วัสดุ
โลหะ
ประเภทเจาะเล็บ
ที่เจาะเล็บมืออาชีพ
แบบพกพา
แบบพกพา
ประเภท
เครื่องขัดเล็บ
ใบสมัคร
เล็บ
แหล่งกำเนิด
Guangdong, China
โลโก้ที่กำหนดเอง
ชื่อยี่ห้อ
Gongyu
หมายเลขรุ่น
ชื่อผลิตภัณฑ์
เครื่องขัดเล็บแบบ AT-NDB-012
ความเร็วในการหมุน
ป้อนข้อมูล
110-240V;50/60Hz; 0.3A
แรงดันไฟฟ้าทำงาน
12V;1A