เหล็ก Q-45-10000 Aplus มีมงกุฎ11.4มม. และก้านเรียบ1.7x1.9มม. ความยาว45มม. 10000ชิ้น/กล่อง
คะแนนร้านค้า :5.0
(6 รีวิว)
คุณลักษณะ
Otherประเภท
เหล็กวัสดุ
อุตสาหกรรมเกรด
stapleรูปแบบหัว
Smoothประเภทก้าน
สังกะสี - Flake เคลือบเสร็จสิ้น
เส้นผ่านศูนย์กลางหัว:flat
แหล่งกำเนิด:Taiwan, China
ชื่อยี่ห้อ:APLUS
หมายเลขรุ่น:Q-45-10000
CROWN OF carton staple:11.4mm
shank:1.7 mm x 1.9mm
Standard:ISO9001
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภท
Other
วัสดุ
เหล็ก
เกรด
อุตสาหกรรม
รูปแบบหัว
staple
ประเภทก้าน
Smooth
เสร็จสิ้น
สังกะสี - Flake เคลือบ
เส้นผ่านศูนย์กลางหัว
flat
แหล่งกำเนิด
Taiwan, China
ชื่อยี่ห้อ
APLUS
หมายเลขรุ่น
Q-45-10000
CROWN OF carton staple
11.4mm
shank
1.7 mm x 1.9mm
Standard
ISO9001
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
ระยะเวลารอสินค้า
ตัวเลือกการปรับแต่ง
โลโก้ที่กำหนดเอง(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 3,000 กล่อง )
ดูรายละเอียด
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
ภาษีนำเข้าต่ำกว่า
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 1,000 กล่อง
รูปแบบ
เลือกเลย
ความยาว: 45mm
45mm
เส้นผ่านศูนย์กลางก้าน: 1.4 x 1.6mm
1.4 x 1.6mm
ขนาดมาตรฐานของตะปู
45mm
ตัวเลือกการปรับแต่ง
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย