ลวดเย็บ N-50-10000 Aplus, มงกุฎ10.8มม., ก้าน1.4x1.6มม., ความยาว50มม., ชิ้น/กล่อง10000
คะแนนร้านค้า :5.0
(6 รีวิว)
คุณลักษณะ
Otherประเภท
เหล็กวัสดุ
อุตสาหกรรมเกรด
stapleรูปแบบหัว
Smoothประเภทก้าน
หัวสิ่วจุด
เส้นผ่านศูนย์กลางหัว:flat
เสร็จสิ้น:สังกะสีสีเหลือง - Chromate ชุบ
แหล่งกำเนิด:Taiwan, China
ชื่อยี่ห้อ:APLUS
หมายเลขรุ่น:N-50-10000
CROWN OF carton staple:10.8mm
shank:1.4 mm x 1.6mm
Standard:ISO9001
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภท
Other
วัสดุ
เหล็ก
เกรด
อุตสาหกรรม
รูปแบบหัว
staple
ประเภทก้าน
Smooth
จุด
หัวสิ่ว
เสร็จสิ้น
สังกะสีสีเหลือง - Chromate ชุบ
เส้นผ่านศูนย์กลางหัว
flat
แหล่งกำเนิด
Taiwan, China
ชื่อยี่ห้อ
APLUS
หมายเลขรุ่น
N-50-10000
CROWN OF carton staple
10.8mm
shank
1.4 mm x 1.6mm
Standard
ISO9001
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
35X30X20 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
15.000 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
ตัวเลือกการปรับแต่ง
Customized logo(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 3,000 กล่อง )
ดูรายละเอียด
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 1,000 กล่อง
รูปแบบ
เลือกเลย
ความยาว: 50mm
50mm
เส้นผ่านศูนย์กลางก้าน: 1.4 x 1.6mm
1.4 x 1.6mm
ขนาดมาตรฐานของตะปู
50mm
ตัวเลือกการปรับแต่ง
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย