อะไหล่อิเล็กทรอนิกส์และส่วนประกอบ AP130-28YRL-13 TO 243AA สำหรับการจัดการพลังงาน (PMIC) มีสินค้าในสต็อก ไอซีควบคุมแรงดันไฟฟ้าแบบเส้นตรง 2.8V 300mA SOT89R 3
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
Voltage Regulators Linear, Low Drop Out Regulatorsแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
AP130-28YRL-13หมายเลขรุ่น
Series:Power Management (PMIC)
Describe:IC REG LIN 2.8V 300MA SOT89R 3
Number of Regulators:1
Current Output:300mA
Current Quiescent (Iq):100
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
AP130-28YRL-13
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Describe
IC REG LIN 2.8V 300MA SOT89R 3
Current Output
300mA
Current Quiescent (Iq)
100
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 2,499 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
AP130 28YRL 13
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย