AOZ2262AQI-10 22 PowerVFQFN Power Management (PMIC) Electronic Component Suppliers Authorized Distributor IC REG BUCK ADJ 10A 22
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
Voltage Regulators DC DC Switching Regulatorsแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
AOZ2262AQI-10หมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
22 PowerVFQFNPackaging
Series:Power Management (PMIC)
Describe:IC REG BUCK ADJ 10A 22QFN
Topology:Buck
Output Type:Adjustable
Number of Outputs:1
Voltage Input (Min):4V
Voltage Input (Max):28V
Voltage Output (Min/Fixed):0.8V
Current Output:10A
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
AOZ2262AQI-10
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
Packaging
22 PowerVFQFN
Series
Power Management (PMIC)
Describe
IC REG BUCK ADJ 10A 22QFN
Topology
Buck
Output Type
Adjustable
Number of Outputs
1
Voltage Input (Min)
4V
Voltage Input (Max)
28V
Voltage Output (Min/Fixed)
0.8V
Current Output
10A
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 2,999 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
AOZ2262AQI 10
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย