AMF-4F-18002650-90-23P BOM IC RF AMP GPS 18GHZ-26.5GHZ MOD AMF-4F-18002650-90-23P
คะแนนร้านค้า :4.0
(404 รีวิว)
คุณลักษณะ
AMF-4F-18002650-90-23Pชื่อแบรนด์
Moduleประเภทการติดตั้ง
Taiwan, Chinaสถานที่กำเนิด
IC RF AMP GPS 18GHZ-26.5GHZ MODลักษณะ
RF and Wirelessใบสมัคร
ชนิด:RF Amplifiers
Series:AMF
คุณสมบัติ:RF Amplifiers
Package:Box
Frequency:18GHz ~ 26.5GHz
P1dB:23dBm
Gain:20dB
Noise Figure:9dB
RF Type:GeneralPurpose
Voltage - Supply:15V
Current - Supply:400mA
Test Frequency:18GHz ~ 26.5GHz
Warranty:One Year
คุณสมบัติที่สำคัญ
ชื่อแบรนด์
AMF-4F-18002650-90-23P
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
AMF-4F-18002650-90-23P
ประเภทการติดตั้ง
Module
สถานที่กำเนิด
Taiwan, China
ลักษณะ
ใบสมัคร
RF and Wireless
ชนิด
Series
AMF
คุณสมบัติ
Package
Box
Frequency
18GHz ~ 26.5GHz
P1dB
23dBm
Gain
20dB
Noise Figure
9dB
RF Type
GeneralPurpose
Voltage - Supply
15V
Current - Supply
400mA
Test Frequency
18GHz ~ 26.5GHz
Warranty
One Year
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
1.000 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 10 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
แพคเกจ/กรณี
โมดูล
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย