อะแดปเตอร์แล็ปท็อป USB-C ADL100YDC3A แบบ C ขนาด100วัตต์20โวลต์5A สำหรับโน้ตบุ๊กโยคะ7 16IAH7สีดำ ABS รับประกัน180วัน
คะแนนร้านค้า :4.9
(76 รีวิว)
คุณลักษณะ
แหล่งจ่ายไฟอะแดปเตอร์ประเภท
100Wกำลังขับ
20V/5A 20 โวลต์/5 แอมป์เอาต์พุต
ไม่สามารถใช้ได้ฟังก์ชัน
ประเภท-Cท่าเรือ
Over-charging, overvoltageการป้องกัน
วัสดุ:ABS
แหล่งกำเนิด:Guangdong, China
หมายเลขรุ่น:ADL100YDC3A
ชื่อยี่ห้อ:for lenovo
แม่พิมพ์ส่วนตัว:ไม่
การใช้งาน:แล็ปท็อป
รุ่นที่รองรับ:โยคะ 7 16IAH7
พลัง:100 วัตต์
ขั้วต่อ DC:ประเภท-c
การรับประกัน:180 วัน
ใช้สำหรับ:ชาร์จแล็ปท็อป
สี:สีดำ
น้ำหนัก:400 กรัม
ขั้นต่ำ:5 ชิ้น
การชำระเงิน:Paypal.เวสเทิร์นยูเนี่ยน.TT
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภท
แหล่งจ่ายไฟอะแดปเตอร์
กำลังขับ
100W
เอาต์พุต
20V/5A 20 โวลต์/5 แอมป์
ฟังก์ชัน
ไม่สามารถใช้ได้
ท่าเรือ
ประเภท-C
การป้องกัน
Over-charging, overvoltage
การใช้งาน
แล็ปท็อป
วัสดุ
ABS
แม่พิมพ์ส่วนตัว
ไม่
ชื่อยี่ห้อ
for lenovo
หมายเลขรุ่น
ADL100YDC3A
แหล่งกำเนิด
Guangdong, China
ชื่อสินค้า
อะแดปเตอร์แล็ปท็อป ADL100YDC3A
รุ่นที่รองรับ
โยคะ 7 16IAH7
พลัง
100 วัตต์
ขั้วต่อ DC
การรับประกัน
180 วัน
ใช้สำหรับ
ชาร์จแล็ปท็อป
สี
สีดำ
น้ำหนัก
400 กรัม
ขั้นต่ำ
5 ชิ้น
การชำระเงิน
Paypal.เวสเทิร์นยูเนี่ยน.TT
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
35X10X5 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
1.000 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
5 - 99 ชิ้น
100 - 199 ชิ้น
>= 200 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สี: สีดำ
สีดำ
ซ็อกเก็ตมาตรฐาน
อื่นๆ
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย