ABT10B-4994, รองรับการเก็บรักษากระดุม, 4994ชิ้น/กล่อง, ความยาวเล็บ10มม., สีน้ำตาล, ชนิด BT,
คะแนนร้านค้า :5.0
(6 รีวิว)
คุณลักษณะ
STUDประเภท
เหล็กกล้าวัสดุ
DIYเกรด
Bradรูปแบบหัว
Smoothประเภทก้าน
จุดเพชรจุด
เส้นผ่านศูนย์กลางหัว:3mm
เสร็จสิ้น:Other
แหล่งกำเนิด:Taiwan, China
ชื่อยี่ห้อ:APLUS
หมายเลขรุ่น:ABT10B-4994
Type:BT
color:brown
length:10
strip:22pcs
Standard:ISO
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภท
STUD
วัสดุ
เหล็กกล้า
เกรด
DIY
รูปแบบหัว
Brad
ประเภทก้าน
Smooth
จุด
จุดเพชร
เสร็จสิ้น
Other
เส้นผ่านศูนย์กลางหัว
3mm
แหล่งกำเนิด
Taiwan, China
ชื่อยี่ห้อ
APLUS
หมายเลขรุ่น
ABT10B-4994
Type
BT
color
brown
length
10
strip
22pcs
Standard
ISO
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
30X25X20 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
12.000 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 120 กล่อง
รูปแบบ
เลือกเลย
ความยาว: 10mm
10mm
เส้นผ่านศูนย์กลางก้าน: 2มม.
2มม.
ขนาดมาตรฐานของตะปู
11MM
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย