8N3SV75KC-0131CDI8 BOM IC OSC VCXO 114.285MHZ 6-CLCC 8N3SV75KC-0131CDI8
คะแนนร้านค้า :4.0
(404 รีวิว)
คุณลักษณะ
VCXOชนิด
-ประเภทการติดตั้ง
8N3SV75KC-0131CDI8ชื่อแบรนด์
Taiwan, Chinaสถานที่กำเนิด
IC OSC VCXO 114.285MHZ 6-CLCCลักษณะ
ประเภท บรรจุภัณฑ์:Tape & Reel (TR)
อินพุต:Standard
ใบสมัคร:Programmable Timers and Oscillators
อุณหภูมิในการทำงาน:-40°C ~ 85°C
การบรรจุภัณฑ์ส่วนประกอบ/การบรรจุภัณฑ์อิเล็กทรอนิกส์:6-CLCC
แรงดันไฟฟ้าแหล่งจ่ายไฟ:3.135V ~ 3.465V
Series:FemtoClock NG
เอาต์พุต:Standard
คุณสมบัติ:-
อ้างอิง:-
PLL PLL:Standard
ความถี่-สูงสุด:114.285MHz
Count:-
Current - Supply:130 mA
Supplier Device Package:6-CLCC (7x5)
Test Report:Yes
Sample:Available
Return Policy:Free
Part Status:In Stock
Condition:New and Original
Customization:Yes
Warranty:One Year
คุณสมบัติที่สำคัญ
ชนิด
VCXO
ประเภทการติดตั้ง
ชื่อแบรนด์
8N3SV75KC-0131CDI8
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
8N3SV75KC-0131CDI8
สถานที่กำเนิด
Taiwan, China
ลักษณะ
IC OSC VCXO 114.285MHZ 6-CLCC
ประเภท บรรจุภัณฑ์
Tape & Reel (TR)
อินพุต
ใบสมัคร
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
การบรรจุภัณฑ์ส่วนประกอบ/การบรรจุภัณฑ์อิเล็กทรอนิกส์
6-CLCC
แรงดันไฟฟ้าแหล่งจ่ายไฟ
3.135V ~ 3.465V
Series
FemtoClock NG
เอาต์พุต
คุณสมบัติ
อ้างอิง
ส่วนต่าง-อินพุต: เอาต์พุต
PLL PLL
ความถี่-สูงสุด
114.285MHz
อัตราส่วน - อินพุต:เอาต์พุต
Count
Current - Supply
130 mA
Supplier Device Package
6-CLCC (7x5)
Test Report
Yes
Sample
Available
Return Policy
Free
Part Status
In Stock
Condition
New and Original
Customization
Yes
Warranty
One Year
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
1.000 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 10 ชิ้น
จำนวน
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ยอดรวมสินค้า
ค่าจัดส่งทั้งหมด
รอการต่อรอง
ยอดรวมย่อย
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย