8132H-25.000NL18DTL Temperature Compensated Crystal Oscillator (TCXO) SMD3225-4P Oscillator 25MHz 2ppm CMOS 1.8V
คะแนนร้านค้า :4.8
(17 รีวิว)
คุณลักษณะ
standardความถี่
new originalชื่อแบรนด์
8132H-25.000NL18DTLหมายเลขรุ่น
standardประเภท บรรจุภัณฑ์
Guangdong, Chinaสถานที่กำเนิด
ลักษณะ:Temperature Compensated Crystal Oscillator (TCXO)
ใบสมัคร:PCB / other
แพคเกจ/กรณี:1
CZSKU:LC0366774
คุณสมบัติที่สำคัญ
ความถี่
ชื่อแบรนด์
new original
หมายเลขรุ่น
8132H-25.000NL18DTL
ประเภท บรรจุภัณฑ์
การผลิตวันที่รหัส
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
ลักษณะ
สเปค
ใบสมัคร
PCB / other
แพคเกจ/กรณี
1
CZSKU
LC0366774
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
20X15X3 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.500 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
ตัวเลือกการปรับแต่ง
บอม(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 100 ชิ้น )
SMT(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 100 ชิ้น )
ดูรายละเอียด
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 50 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
类型: 8132H-25.000NL18DTL
8132H-25.000NL18DTL
安装类型
ตัวเลือกการปรับแต่ง
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย