8 TSSOP S-25A160B0A-T8T2U3 หน่วยความจำ ซื้อออนไลน์ ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ในสต็อก
ไม่ระเหยประเภทหน่วยความจำ
2,000 x 8การจัดระเบียบหน่วยความจำ
การติดตั้งบนพื้นผิวประเภทการติดตั้ง
S-25A160B0A-T8T2U3หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
Originalชื่อแบรนด์
หน่วยความจำขนาด:16 กิโลบิต
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:ไอซี EEPROM 16KBIT SPI 8TSSOP
ประเภท บรรจุภัณฑ์:เทปและม้วน (TR)
อุณหภูมิในการทำงาน:-40°ค ~ 125°ซี (TA)
แพคเกจ/กรณี:8-TSSOP (0.173", ความกว้าง 4.40 มม.)
Series:-
แรงดันไฟฟ้าแหล่งจ่ายไฟ:2.5V ~ 5.5V
การจัดระเบียบหน่วยความจำ
2,000 x 8
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
S-25A160B0A-T8T2U3
หน่วยความจำขนาด
16 กิโลบิต
ลักษณะ
ไอซี EEPROM 16KBIT SPI 8TSSOP
แพคเกจ/กรณี
Series
แรงดันไฟฟ้าแหล่งจ่ายไฟ
2.5V ~ 5.5V
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
4,000 - 6,999 ชิ้น
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย