แผงวงจรอิเล็กทรอนิกส์48 UFQFN แผง STM32L051C8U6 64KB 32BIT MCU
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
ไมโครคอนโทรลเลอร์แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
STM32L051C8U6หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
ส่วนประกอบและชิ้นส่วนประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ฝังตัวSeries
ติดตั้งบนพื้นผิวประเภทการติดตั้ง
ชื่อแบรนด์:Original
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:IC MCU แฟลช64KB 32BIT 48ufqfpn
ใบสมัคร:ชิ้นส่วนและส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ:ชุดส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก:1.65V ~ 3.6V
แพ็คเกจ:ถาด
สถานะผลิตภัณฑ์:แอคทีฟ
โปรเซสเซอร์หลัก:M0แขน Cortex +
ขนาดหลัก:แกนเดี่ยว32บิต
ความเร็ว:32MHz
จำนวนของ I/O:37
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:64KB (64K x 8)
ขนาด RAM:8K x 8
ตัวแปลงข้อมูล:10x12b A/D
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม:แฟลช
คุณสมบัติที่สำคัญ
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ไมโครคอนโทรลเลอร์
ประเภทเอาท์พุท
มาตรฐาน
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
STM32L051C8U6
ประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ส่วนประกอบและชิ้นส่วน
Series
ฝังตัว
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพื้นผิว
ใบสมัคร
ชิ้นส่วนและส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ
ชุดส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก
1.65V ~ 3.6V
ลักษณะ
IC MCU แฟลช64KB 32BIT 48ufqfpn
ชื่อแบรนด์
Original
สถานที่กำเนิด
China
แพ็คเกจ
ถาด
สถานะผลิตภัณฑ์
แอคทีฟ
โปรเซสเซอร์หลัก
M0แขน Cortex +
ขนาดหลัก
แกนเดี่ยว32บิต
ความเร็ว
32MHz
จำนวนของ I/O
37
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
64KB (64K x 8)
ขนาด RAM
8K x 8
ตัวแปลงข้อมูล
10x12b A/D
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
1 - 3,000 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค: STM32L051C8U6
STM32L051C8U6
แพคเกจ/กรณี
แผ่นสัมผัส48 UFQFN
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย