แฟลช PIC18F46Q84-E_PT 44 TQFP แบบฝังอิเล็กทรอนิกส์ MCU 8BIT 64KB 44 TQFP
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
ไมโครคอนโทรลเลอร์แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
PIC18F46Q84-E_PTหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
ส่วนประกอบและชิ้นส่วนประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ฝังตัวSeries
ติดตั้งบนพื้นผิวประเภทการติดตั้ง
ชื่อแบรนด์:Original
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:IC MCU 64KB 8BIT FLASH 44TQFP
ใบสมัคร:อุปกรณ์เสริมชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ:ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์บริการ BOM
แรงดันขาออก:1.8V ~ 5.5V
แพ็คเกจ:ถาด
สถานะผลิตภัณฑ์:แอคทีฟ
โปรเซสเซอร์หลัก:รูป
ขนาดหลัก:8บิต
ความเร็ว:64MHz
จำนวนของ I/O:36
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:64KB (64K x 8)
ขนาด RAM:4K x 8
ตัวแปลงข้อมูล:24x12b A/D; D/A 1x8b
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม:แฟลช
คุณสมบัติที่สำคัญ
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ไมโครคอนโทรลเลอร์
ประเภทเอาท์พุท
มาตรฐาน
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
PIC18F46Q84-E_PT
ประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ส่วนประกอบและชิ้นส่วน
Series
ฝังตัว
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพื้นผิว
ใบสมัคร
อุปกรณ์เสริมชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ
แรงดันขาออก
1.8V ~ 5.5V
ลักษณะ
IC MCU 64KB 8BIT FLASH 44TQFP
ชื่อแบรนด์
Original
สถานที่กำเนิด
China
แพ็คเกจ
ถาด
สถานะผลิตภัณฑ์
แอคทีฟ
โปรเซสเซอร์หลัก
รูป
ขนาดหลัก
8บิต
ความเร็ว
64MHz
จำนวนของ I/O
36
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
64KB (64K x 8)
ขนาด RAM
4K x 8
ตัวแปลงข้อมูล
24x12b A/D; D/A 1x8b
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
1 - 3,000 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค: PIC18F46Q84อีพีที
PIC18F46Q84อีพีที
แพคเกจ/กรณี
44 TQFP
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย