แผ่นสัมผัส VFQFN 40แผ่น PIC18F47Q43-E_MP 8BIT MCU 128KB แฟลช40QFN ซื้อออนไลน์
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
PIC18F47Q43-E_MPหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:40QFN แฟลช128KB 8BIT IC MCU
ใบสมัคร:ชิปวงจรรวม IC ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ:ส่วนประกอบชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก:1.8V ~ 5.5V
แพ็คเกจ:ท่อ
ขนาดหลัก:8บิต
ความเร็ว:64MHZ
จำนวนของ I/O:36
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:128KB (128K x 8)
ขนาด RAM:8K x 8
ตัวแปลงข้อมูล:35x12b A/D; D/A 1x8b
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
PIC18F47Q43-E_MP
ใบสมัคร
คุณสมบัติ
ส่วนประกอบชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก
1.8V ~ 5.5V
ลักษณะ
40QFN แฟลช128KB 8BIT IC MCU
แพ็คเกจ
ท่อ
ความเร็ว
64MHZ
จำนวนของ I/O
36
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
128KB (128K x 8)
ขนาด RAM
8K x 8
ตัวแปลงข้อมูล
35x12b A/D; D/A 1x8b
เลือกเลย
สเปค: PIC18F47Q43 E MP
PIC18F47Q43 E MP
แพคเกจ/กรณี
แผ่นสัมผัส40 VFQFN
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย