4 XDFN Exposed Pad RP105L101D5-TR ซื้อชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ออนไลน์ ไอซีควบคุมแรงดันไฟฟ้าแบบเส้นตรง 1.05V 400mA DFN1212 5 ตัวจัดการพลังงาน (PMIC) ใน
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบเชิงเส้น, ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบ Low Drop Outแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
RP105L101D5-TRหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
4 XDFN แผ่นสัมผัสแบบเปิดบรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี REG LIN 1.05V 400MA DFN1212 5
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล:1
ผลผลิตปัจจุบัน:400 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq):40
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
RP105L101D5-TR
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
4 XDFN แผ่นสัมผัสแบบเปิด
ซีรีส์
การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
ผลผลิตปัจจุบัน
400 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq)
40
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 4,999 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
RP105L101D5 ทร
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย