2TS019200RP Thermistor Resonator (Passive) SMD2520-4P Oscillator 19.2MHz 10ppm 12ppm 7pF
คะแนนร้านค้า :4.8
(17 รีวิว)
คุณลักษณะ
standardความถี่
new originalชื่อแบรนด์
2TS019200RPหมายเลขรุ่น
standardประเภท บรรจุภัณฑ์
Guangdong, Chinaสถานที่กำเนิด
ลักษณะ:Thermistor Resonator (Passive)
ใบสมัคร:PCB / other
แพคเกจ/กรณี:1
CZSKU:LC0366475
คุณสมบัติที่สำคัญ
ความถี่
ชื่อแบรนด์
new original
หมายเลขรุ่น
2TS019200RP
ประเภท บรรจุภัณฑ์
การผลิตวันที่รหัส
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
ลักษณะ
Thermistor Resonator (Passive)
สเปค
ใบสมัคร
PCB / other
แพคเกจ/กรณี
1
CZSKU
LC0366475
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
20X15X3 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.500 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
ตัวเลือกการปรับแต่ง
บอม(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 100 ชิ้น )
SMT(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 100 ชิ้น )
ดูรายละเอียด
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 50 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
类型: 2TS019200RP
2TS019200RP
安装类型
ตัวเลือกการปรับแต่ง
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย